มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : รูปถ่าย

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สอบถามค่ะ รูปถ่ายสมัครเรียน ใส่เสื้อคอปกสีอะไรถ่ายรูปก็ได้ใช่ไหมค่ะ ถ้าเราจะไปส่งรูปถ่ายที่ไม่ครบ ที่ ม.รามเลยได้ไหมค่ะ  เราต้องไปส่งที่หน่วยงานไหนค่ะ กลัวส่งเอกสารไปแล้วจะได้รับช้าค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามภัสxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม31 ก.ค. 2563 08:58:08
จำนวนผู้อ่าน4888

คำตอบ

รายละเอียด

ได้ค่ะ ติดต่อส่งเอกสารเพิ่มเติมที่ อาคาร สวป. ชั้น 3 ฝ่ายรับสมัครและ แนะแนวการศึกษา

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ3 ส.ค. 2563 15:45:00
IP Address10.3.28.122

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+