มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : วิชาที่ลงทะเบียนไป ไม่มีจัดสอบ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

สวัสดีครย ผมลงวิชา ENS3404

แต่เช็คดูแล้ว ไม่มีการจัดสอบนะครัทั้งวันสอบธรรมดาและสอบซ่อม ในกรณีนี้ต้องทำเช่นไรครับ สามารถยกเลิกกระบวนวิชาและลงตัวอื่นได้ไหม?

ถ้าเป็นเช่นนั้น การยกเลิก-เพิ่มกระบวนวิชา ทำได้ช่วงเวลา/วันไหนครับ ขอบพระคุณครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเนตตxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม9 ก.ค. 2563 11:45:35
จำนวนผู้อ่าน4384

คำตอบ

รายละเอียด

- หากหมายถึง การลงทะเบียน ภาค1/63 วิชา ENS3404 มีการจัดสอบปกติในวันที่ 21 พ.ย. 2563 คาบเช้า นะคะ ตรวจสอบได้จากใน ม.ร. 30 ภาค1/63 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศิวะพร
วันที่ตอบ10 ก.ค. 2563 14:22:52
IP Address10.3.28.122

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+