มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : จ่ายค่าเทอมไม่ทันตามกำหนด

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

คือสมัครเรียนผ่านอินเทอร์เน็ต​ เเล้วเผลอกดบันทึกข้อมูล​ค่ะ​ เเล้วทางเว็บเเจ้งว่าให้จ่ายค่าเทอมภายใน3วันหลังจากทำการสมัคร เเต่ว่าเงินที่จะจ่ายค่าเทอมออกวันที่10ค่ะ​ ถ้าเกิดจ่ายไม่ทันจะเป็นอะไรไหมคะ​ จะได้สมัครใหม่หรือเปล่าคะ? หรือว่าต้องลงเทอมหน้าเลย

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามกมลชนก
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม2 ก.ค. 2563 17:00:37
จำนวนผู้อ่าน4707

คำตอบ

รายละเอียด

- ยังสามารถจ่ายได้ครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ3 ก.ค. 2563 13:07:34
IP Address10.3.28.122

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+