มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : มีรหัส นศ. 2รหัส

หมวดหมู่คำถามทะเบียนประวัตินักศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องสอบถาม ผมเคยเรียนส่วนกลางแล้วย้ายมาภูมิภาค เลยมีรหัส นศ. 2รหัส ผมเข้าใจว่ารหัสของส่วนกลางจะยกเลิกไป แต่ต่อมาผมลองเข้าระบบตรวจผลการเรียน มันเข้าได้ทั้ง 2 รหัสเลยครับ แล้วการเรียนปัจจุบันที่เป็นรหัสของส่วนภูมิภาค มันก็ไม่โผล่ที่รหัสเก่าส่วนกลางด้วย (คือเกรดล่าสุดที่สอบภูมิภาคไปโผล่ในเกรดของรหัสส่วนกลางด้วย)

คำถาม  เรื่องแบบนี้ภายหลังผมจะมีปัญหาไหมครับ,แบบนี้ปกติมั้ยถ้าไม่ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับผม

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนิติ 61
e-mailpoomminkub@gmail.com
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม23 มิ.ย. 2563 19:19:40
จำนวนผู้อ่าน101

คำตอบ

รายละเอียด

- แนะนำให้นักศึกษาตรวจสอบข้อมูลโดยตรงที่ ฝ่ายทะเบียนประวัตินักศึกษา อาคาร สวป. ชั้น 2 โทร. 02-310-8606 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ24 มิ.ย. 2563 15:12:36
IP Address10.3.20.84

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+