มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : กรณีขอจบลงทะเบียนพิเศษ S/62 ก่อนสอบ7วัน

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

เห็นเลื่อนสอม s/62 ไม้เป็น ก.ค. จะถามว่าเดือนมิถุนายนช่วงนี้เข้าไปมหาลัยทำเรื่องได้ไหมครับ กรณีขอลงทะเบียนพิเศษ S/62 ก่อนสอบ7วัน สถานะขอจบเหลือ1วิชาครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามดำรงxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม3 มิ.ย. 2563 18:58:58
จำนวนผู้อ่าน142

คำตอบ

รายละเอียด

เข้ามาติดต่อที่มหาวิทยาลัยได้ค่ะ ขอลงทะเบียนเรียนกรณีพิเศษให้ทำเรื่องที่ฝ่ายทะเบียนคณะที่สังกัดก่อนค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ4 มิ.ย. 2563 13:18:25
IP Address10.3.20.136

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+