มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ย้ายจากเอกอิ้งไปบริหาร

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

จะย้ายมาเรียนส่วนภูมิภาคแต่คณะเอกอิ้งย้ายมาส่วนภูมิภาคไม่ได้ เลยจะย้ายคณะมาเป็นบริหาร สามารถทำได้ใช่มั้ยคะ แล้วต้องเริ่มเรียนปี1ใหม่มั้ยคะ (ตอนนี้เรียนเอกอิ้งจบปี1แล้วค่ะ) 

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเมย์xxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม2 มิ.ย. 2563 13:44:41
จำนวนผู้อ่าน3496

คำตอบ

รายละเอียด

ได้ค่ะ, สำหรับนักศึกษาส่วนภูมิภาคเปิดสอน คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการค่ะ สอบถามรายละเอียดการโอนย้ายฯ ได้ที่ 02-310-8626

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศิวะพร
วันที่ตอบ4 มิ.ย. 2563 13:05:50
IP Address10.3.20.136

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+