มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : จ่ายค่าสมัคร3วันหรือ3วันทำการคะ

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

เนื่องจากสมัครเรียนนักศึกษาใหม่ราม

เเละสมัครวันศุกร์​ ที่​ 29​ พฤศภาคม​ 2563​ ซึ่งเราเข้าใจว่า3วันทำการ

​ตอนนี้วัน​ที่​ 1​ มิถุนายน​  2563 จึงอยากสอบถามรายละเอียดคะว่า​ 3​ วันทำการ​ หรือ​ 3​ วันคะ​

เพราะหากเเค่​ 3​ วัน​ เราชำระไม่ทัน​คะ​ เพราะตอนนี้ธนาคารปิดเร็ว​ จะทำอย่างไรได้บ้างคะ

จ่ายเลทไปตอนเช้าของวันที่​ 2​ มิถุนายน​ 2563 ได้ไหม

เนื่องด้วยสถานการณ์​โควิด​ ไม่สามารถไปติดต่อที่มหาลัยได้เนื่องจากรถโดยสารไม่ทำการเดินทาง​ โทรติดต่อก็ไม่มีคนรับ​ ตอบด่วนคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามภาวิณี​
e-mailteacherjps.17@gmail.com
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม1 มิ.ย. 2563 20:21:48
จำนวนผู้อ่าน181

คำตอบ

รายละเอียด

ขณะนี้นักศึกษายังสามารถทำการชำระเงินค่าสมัครได้อยู่ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ2 มิ.ย. 2563 10:52:25
IP Address10.3.20.136

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+