มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เอกสารข้อมตกลงและเงื่อนไขการใช้งาน

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สำหรับเอกสารข้อตกลงและเงื่อนไขการใช้งาน ในส่วนของแบบแสดงความยินยอมในการเก็บ ใช้ และเปิดเผยข้อมูลส่วนบุคคล สำหรับการสมัครนักศึกษาใหม่นั้นจำเป็นไหมคะ หากดิฉันไม่ยินยอมในส่วนนี้ สามารถสมัครเป็นนักศึกษาได้ตามปกติไหมคะ ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามRancxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 พ.ค. 2563 17:10:27
จำนวนผู้อ่าน160

คำตอบ

รายละเอียด

จะต้องทำการยืนยันค่ะ ถ้าไม่ยืนยันจะไม่สามารถทำการสมัครได้
แต่นักศึกษาไม่ต้องกังวลค่ะ ทางมหาวิทยาลัยจะเก็บไว้เป็นความลับ ไม่เผยแพร่ไปที่อื่นค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ1 มิ.ย. 2563 11:11:50
IP Address10.3.20.129

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+