มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ทำเรื่องจบแล้วแต่ยังไม่ได้จ่ายเงินขึ้นทะเบียนบัณฑิต

หมวดหมู่คำถามหลักสูตร
รายละเอียด

ทำเรื่องจบที่คณะเรียบร้อยแล้วและมีรายชื่อสภาอนุมัติแล้วค่ะ แต่ว่ายังไม่ได้ไปจ่ายเงินขี้นทะเบียนบัณฑิต อยากทราบว่าเราสามารไปจ่ายทีหลังได้ไหมคะ(ไม่รับปริญญา) ในกรณีที่เราไม่สามารถขึ้นทะเบียนได้ในช่วงปีสองปีนี้ (อยู่ต่างประเทศ) หากไม่จ่ายในช่วงนี้รายชื่อเราจะหายไปไหมคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามJxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม16 พ.ค. 2563 22:29:40
จำนวนผู้อ่าน218

คำตอบ

รายละเอียด

ไม่หายครับ กลับมาขึ้นทะเบียนบัณฑิตเมื่อไหรก็ได้ครับ หรือให้ผู้อื่นมาแทนก็ได้ครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ18 พ.ค. 2563 11:41:19
IP Address10.3.20.22

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+