มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เพิ่ม-ถอน S/62 ซัมเมอร์

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

1. ลงเพิ่ม-ถอนไปเเต่ลืมกดว่ายังไม่จบเป็นไรไหมค่ะ

2. ทำเพิ่ม-ถอน สำเร็จเเล้ว เเต่กดปริ้นใบเสร็จเรียนอันใหม่ไม่ได้ต้องทำไงค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนศ.xxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม12 พ.ค. 2563 15:23:39
จำนวนผู้อ่าน199

คำตอบ

รายละเอียด

1. ไม่เป็นไรครับ สถานะดังกล่าวแสดงว่า ตอนลงทะเบียนปกตินักศึกษาได้กาขอจบไว้หรือไม่ เท่านั้น
2. ใบเสร็จบอกเลิก บอกเพิ่ม สามารถปริ้นได้ตั้งแต่วันที่ 14 พ.ค. 63 เป็นต้นไปครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ13 พ.ค. 2563 15:11:32
IP Address10.3.20.22

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+