มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ทรานสคลิปแบบไม่สำเร็จการศึกษา ส่งจากส่วนภูมิภาค จะได้รับภายในกี่วัน

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

ผมอยู่ส่วนภูมิภาค 07 จ.นครพนม ทำเรื่องขอทรานสคลิปแบบไม่สำเร็จการศึกษา ส่งEMS จะได้รับทรานสคลิปวันไหนครับ ส่งไปตั้งแต่วันที่19 พ.ย. 2562 

ตอนนี้ผมมีรหัส นักศึกษา2รหัส คือรหัสพรีดีกรี

และรหัสนักศึกษาเต็มตัว(เทอมนี้) ทางมหาลัยให้ผมรีบดำเนินการขอลาออกรหัสพรีดีกรีภายในวันที่15ธ.ค.2562 ในกรณีเช่นนี้ผมขอขยายเวลายื่นลาออกได้ไหมครับ เกรงว่าจะโอนหน่วยไม่ทันภายในวันที่15ธ.ค.2562 เพราะหน่วยกิตที่สะสมมา จะสูญเปล่า ขอคำตอบด้วยครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามณัฐพxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม3 ธ.ค. 2562 02:16:49
จำนวนผู้อ่าน1885

คำตอบ

รายละเอียด

เมื่อทางหน่วยงานที่ออกเอกสารได้รับจดหมายจากนักศึกษา จะดำเนินการออกเอกสารให้ภายใน 4 วันทำการค่ะ ซึ่งขึ้นอยู่กับไปรษณีย์ในการจัดส่งเอกสารด้วยค่ะ สอบถามเพิ่มเติมโทร 02-3108603 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ3 ธ.ค. 2562 14:57:50
IP Address10.6.9.154

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+