มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ลงทะเบียนไม่ทันวันที่ 2 เทอม2/62

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

เนื่องจากไปลงทะเบียนไม่ทันวันนี้ค่ะ และเหลือเพียงวิชาเดียวก่อนจะออกฝึกสอนค่ะ เลยอยากขอลงทะเบียนให้ทันในเทอม 2/62 นี้ จะทำอย่างไรดีค่ะ ซึ่งเป็น รหัสปีสุดท้ายด้วยค่ะ ขอคำแนะนำและอนุเคราะห์ด้วยนะค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามKirpo
e-mailAphsom@outlook.com
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม2 ธ.ค. 2562 20:21:00
จำนวนผู้อ่าน456

คำตอบ

รายละเอียด

กรณีนี้แนะนำให้เขียนคำร้องขอลงทะเบียนกรณีพิเศษที่คณะค่ะ ได้หรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับดุลพินิจขอบคณะค่ะ (แนะนำให้ขอใบเช็คเกรดไปด้วย)

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ3 ธ.ค. 2562 12:53:32
IP Address10.6.9.154

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+