มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : วิชาอังกฤษพื้นฐานใช้เป็นเสรีได้หรือไม่

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

ผมเรียนคณะรัฐศาสตร์ได้สอบผ่านวิชา eng1001 เเละ eng 1002 เเต่ผมยังไม่ผ่านอังกฤษอีกสองตัว ผมได้สอบวิชาเกาหลีผ่านหมดเเล้วสี่เล่ม ผมสามารถเอาอังกฤษพื้นฐานเป็นเสรีได้หรือไม่

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเอxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม29 พ.ย. 2562 15:07:21
จำนวนผู้อ่าน2415

คำตอบ

รายละเอียดได้ครับ
เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ2 ธ.ค. 2562 13:59:19
IP Address10.3.20.124

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+