มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ถ้าไม่ได้เข้าสอบในรายวิชานั้นๆจะเป็นยังไงคะ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

พอดีว่าสอบทั้งหมดสี่วันค่ะ แล้วมีวันนึงที่ไม่สามารถไปสอบได้ เลยอยากทราบว่าถ้าสมมติสอบผ่านครบทุกวิชายกเว้นวิชาที่ขาดสอบ เวลาผลสอบออกมาจะต้องไปแก้เฉพาะรายวิชาที่ขาดสอบใช่มั้ยคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามแก้มxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม8 พ.ย. 2562 22:58:03
จำนวนผู้อ่าน2377

คำตอบ

รายละเอียด

ไม่เข้าสอบวิชาใด วิชานั้นได้เกรด F ค่ะ สามารถลงทะเบียนสอบซ่อมได้ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามปัทมา
วันที่ตอบ11 พ.ย. 2562 14:29:07
IP Address10.3.20.117

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+