มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เรื่องเทียบโอนกรณีครบ 8 ปี

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

สวัสดีค่ะ พอดีจะสอบถาม ดิฉันเป็นนักศึกษา ปี 54 จำนวนหน่วยกิต 139 หน่วยกิต แล้วอยากจะเทียบโอนเพื่อเก็บหน่วยกิตให้ครบ

ดิฉันสามารถสมัครเป็นนักศึกษาใหม่ได้ในภาค 1/2563 ได้ไหมคะ เพราะเหลืออีก 6 หน่วยกิตที่ต้องเก็บให้ครบค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามleedongwook
e-mailleedongwook_prame@hotmail.com
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม7 พ.ย. 2562 17:34:34
จำนวนผู้อ่าน507

คำตอบ

รายละเอียด

ได้ค่ะ โครงสร้างหลักสูตรเปลี่ยนแปลงปี 60 นักศึกษาอาจจะต้องลงวิชาใหม่เพิ่มค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศิวะพร
วันที่ตอบ8 พ.ย. 2562 14:30:20
IP Address10.3.20.143

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+