มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ลงทะเบียนนักศึกษาใหม่

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

ปัจจุบันผมเรียนคณะรัฐศาสตร์แล้วติด F อยู่ 1 วิชาผมก็ยังไม่ได้แก้ แล้วผมก็ไม่ได้ลงทะเบียนเรียนมาแล้ว 1 ปีการศึกษาตอนนี้ผมมีความคิดอยากเรียนนิติศาสตร์ ถ้าผมปล่อยให้พ้นสภาพการเป็นนักศึกษาไปเลย แล้วผมก็ลงเรียนทะเบียนนักศึกษาใหม่คณะนิติศาสตร์ แต่ผมยังติด F อยู่ 1 ตัวจะเป็นไรไหมคับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถาม#ไม่ประสงค์ออกนาม
e-mailisared.ton@gmail.com
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม28 ก.ย. 2560 20:37:52
จำนวนผู้อ่าน831

คำตอบ

รายละเอียดสมัครใหม่และลงเรียนตามหลักสูตรของคณะนิติศาสตร์ได้เลยค่ะ ไม่ต้องลงวิชาที่ติด F อยู่ค่ะ
เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศิวะพร
วันที่ตอบ29 ก.ย. 2560 15:21:50
IP Address10.3.20.65

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+